Vui lòng viết tiếng việt có dấu, tìm nội dung liên quan trước khi gửi câu hỏi để tránh trùng lấp, chọn đúng lĩnh vực để thuận lợi cho việc tìm kiếm. Không hỏi các nội dung liên quan đến quy hoạch.

 
Nội dung tìm:
 
Ngày bắt đầu:
Ngày bắt đầu
Ngày kết thúc:
Ngày bắt đầu
 
Tìm theo:  
Lĩnh vực:  
Tổng số: 45  
Người gửi: Nguyễn Văn Phúc Ngày gửi: 10/07/2018
Câu hỏi:
Tôi và Nguyễn Thị Định cùng cháu Đoàn Gia Huy có tạm trú tại số 14 đường 57 như trên từ tháng 4 đến nay . Do chá...
Trả lời:
Chào ông (bà), Ban biên tập nhận được thông tin phản hồi từ cơ quan chuyên môn phụ trách về nội dung phản ánh củ...
Người gửi: Lương Thị Kim Hương Ngày gửi: 19/06/2018
Câu hỏi:
Xin chào quý cơ quan.Gia đình em đã cư trú tại nhà trọ số 54/7 ấp Chiến Lược, P.Bình Trị Đông, Quận Bình Tân đã ...
Trả lời:
Chào ông (bà), Ban biên tập nhận được thông tin phản hồi từ cơ quan chuyên môn phụ trách về nội dung phản ánh củ...
Người gửi: Nguyễn Quy Cương Ngày gửi: 14/06/2018
Câu hỏi:
Kính thưa UBND!Tôi có anh trai ruột đã có nhà riêng và đã có hộ khẩu thường trú tại số nhà trên. bây giờ tôi muố...
Trả lời:
Chào ông (bà), Ban biên tập nhận được thông tin phản hồi từ cơ quan chuyên môn phụ trách về nội dung phản ánh củ...
Người gửi: Nguyễn Sự Nghiệp Ngày gửi: 30/05/2018
Câu hỏi:
Hiện gia đình tôi có 3 thành viên, một chồng + một vợ + con gái.Căn hộ đã mua tại chung cư ehome3, phường An Lạc...
Trả lời:
Chào ông (bà), Ban biên tập nhận được thông tin phản hồi từ cơ quan chuyên môn phụ trách về nội dung phản ánh củ...
Người gửi: Nguyễn Cường Ngày gửi: 30/03/2018
Câu hỏi:
Xin chào bộ phận quản lý tư pháp và hộ tịch quận Bình Tân,Tôi hiện đang đăng ký thường trú tại tỉnh Đồng Tháp. T...
Trả lời:
Chào Ông/Bà!Trường hợp của Ông/bà đủ điều kiện đăng ký thường trú tại quận Bình Tân. Vui lòng tham khảo quy định...
Người gửi: Nguyễn Văn Giàu Ngày gửi: 29/03/2018
Câu hỏi:
Chào anh, chị !Em và vợ em đều có hộ khẩu ở quê (Em quê Bạc Liêu, vợ em quê Bình Định) lên TP.Hồ Chí Minh làm vi...
Trả lời:
Ông/Bà có thể làm giấy khai sinh cho con tại nơi thường trú hoặc tạm trú. Vui lòng đến UBND phường nơi Ông/Bà đa...
Người gửi: Vũ Mạnh Hùng Ngày gửi: 13/03/2018
Câu hỏi:
Tôi nhập khẩu quận Bình Tân theo địa chỉ trên vào năm 2013. Tuần vừa rồi tôi có làm giao dịch nhà đất thì họ yêu...
Trả lời:
Ban Biên tập đã nhận được văn bản trả lời thắc mắc của Ông/Bà từ phòng Tư pháp quận. Vui lòng xem nội dung trong...
Người gửi: võ hồ tất thắng Ngày gửi: 01/12/2017
Câu hỏi:
tôi muốn hỏi thủ tục cấp giấy khai sinh cho cha mẹ tôi để bổ sung ngày tháng sinh vào sổ hộ khẩu, để cấp thẻ căn...
Trả lời:
Phòng Tư pháp quận đã có văn bản trả lời nội dung câu hỏi của Ông/Bà. Vui lòng xem nội dung trong file đính kèm....
Người gửi: Quỳnh Ngày gửi: 16/11/2017
Câu hỏi:
Tôi mua nhà ở Bình Tân và đã có sổ tạm trú được gần 2 năm. Theo tôi được biết sau 2 năm tôi có thể nhập hộ khẩu ...
Trả lời:
Ông/bà vui lòng liên hệ Công an quận Bình Tân tại địa chỉ số 1114 QL1A, phường Tân Tạo, quận Bình Tân để được hư...
Người gửi: Lê Thị Thuý Hằng Ngày gửi: 10/10/2017
Câu hỏi:
Hi Anh/chị,Em mua nhà ở Phường Bình Trị Đông A, đã sang tên sổ hồng, KT3 ở tại địa chỉ đang ở hiện nay được 7 th...
Trả lời:
Anh/chị vui lòng liên hệ Công an quận Bình Tân tại địa chỉ 1114 QL1A, phường Tân Tạo, quận Bình Tân để được hướn...
1
2 3 4 5
Trang tiếp theo Trang cuối
  • Tiến về Sài Gòn
  • Tình yêu lá phiếu
  • Ngày hội bầu cử
  • Chung sức chung lòng
  • Ngày vui bầu cử
Tìm kiếm