Vui lòng viết tiếng việt có dấu, tìm nội dung liên quan trước khi gửi câu hỏi để tránh trùng lấp, chọn đúng lĩnh vực để thuận lợi cho việc tìm kiếm. Không hỏi các nội dung liên quan đến quy hoạch.

 
Nội dung tìm:
 
Ngày bắt đầu:
Ngày bắt đầu
Ngày kết thúc:
Ngày bắt đầu
 
Tìm theo:  
Lĩnh vực:  
Tổng số: 157  
Người gửi: Phan Thị Bích Hằng Ngày gửi: 15/03/2018
Câu hỏi:
Kính gởi Quản lý đô thị. Đi làm về trên đường TN8 nối dài Phạm Đăng Giảng ngang qua cây cầu mới xây lên rất đẹp ...
Trả lời:
UBND phường Bình Hưng Hòa đã xử lý phản ánh của Ông/Bà trên trang thông tin điện tử của quận. Vui lòng xem kết q...
Người gửi: Phạm Thị Nhị Linh Ngày gửi: 09/03/2018
Câu hỏi:
Tôi đang có dự định xây nhà(Địa chỉ như trên), nhưng không biết nhà xây khu vực này có quy định phải xây bao nhi...
Trả lời:
Kính chào Ông/Bà.- Để biết được diện tích, số tầng được phép xây dựng tại vị Ông/bà đang sinh sống phải làm đơn ...
Người gửi: LONG Ngày gửi: 22/02/2018
Câu hỏi:
Nhà tôi bị dính quy hoạch giải tỏa giải phóng mặt bằng làm dự án bùng binh của nhà nước.Cho tôi hỏi là nhà nước ...
Trả lời:
Ông /Bà cần nêu rõ việc giải tỏa thuộc dự án nào. Trong quá trình công bố đền bù giải tỏa thì địa phương đã có t...
Người gửi: Minh Nhật Ngày gửi: 14/02/2018
Câu hỏi:
Kính gửi UBND Quận Bình Tân,Hội chợ năm nào cũng tổ chức 2-3 lần tại con đường này làm ảnh hưởng rất nhiều đến n...
UBND quận đã có văn bản trả lời phản ánh của Ông/Bà. Vui lòng xem nội dung trong file đính kèm. Trân trọng!
Người gửi: Nguyễn Phát Ngày gửi: 12/01/2018
Câu hỏi:
cho tôi xin hỏi vè việc đổi từ thẻ CMND sang thẻ căn cước pải làm thế nào ra đâu để làm lại ở khu vực bình tân
Trả lời:
Nếu hộ khẩu tại quận Bình Tân, Ông/Bà vui lòng đến Công an quận Bình Tân tại địa chỉ 1114 QL 1, Bình Trị Đông B,...
Người gửi: NGUYỄN HOÀNG TÂN Ngày gửi: 04/01/2018
Câu hỏi:
TẠI ĐƯỜNG SỐ 9 PHƯỜNG TÂN TẠO A (TRƯỚC CỔNG KHU CÔNG NGHIỆP TÂN TẠO) CÓ 2 QUÁN NHẬU MỞ NHẠC HÁT RẤT TO, CÁC HỘ D...
Trả lời:
UBND Phường Tân Tạo A đã xử lý nội dung phản ánh của Ông/Bà. Vui lòng xem nội dung báo cáo kết quả xử lý trong f...
Người gửi: Nguyễn Lâm Ngày gửi: 31/12/2017
Câu hỏi:
Kính gửi đô thị quận bình tân. Khi tôi đi ngang qua hẻm 118/71/8 tôi thấy có nhà lấn che cả mái tôn lấn chiếm hế...
Trả lời:
Đội Quản lý trật tự độ thị đã tiến hành kiểm tra và xử lý phản ánh của Ông/Bà. Vui lòng xem văn bản báo cáo xử l...
Người gửi: Khanh Nguyen Ngày gửi: 20/12/2017
Câu hỏi:
Tôi muốn hỏi thông tin quy hoạch mới nhất liên quan đến căn nhà số 338 Chiến Lược, p.BTĐ A, qBình Tân (thửa đất ...
Trả lời:
Mọi thông tin về quy hoạch nhà/đất Ông/Bà vui lòng đến Bộ phận Một cửa Ủy ban nhân dân quận Bình Tân tại địa chỉ...
Người gửi: Ngọc Huỳnh Ngày gửi: 19/12/2017
Câu hỏi:
Trước đây đầu hẻm có quán cafe buôn bán, sáng họ dọn ra bán chiều họ dẹp vào nghỉ. Sau đó quán cafe bị Đội quản ...
Trả lời:
Đội Quản lý trật tự đô thị quận đã tiến hành kiểm tra và báo cáo bằng văn bản trường hợp phản ánh của Ông/Bà. Vu...
Người gửi: Nguyễn Thị Nữ Ngày gửi: 16/12/2017
Câu hỏi:
Kính gửi Phong quản lý đô thị quận Bình Tân.Tôi là người dân ở hẻm Sinco, tôi muốn phản ánh nhà trọ 574/15/55/15...
Trả lời:
Đội Quản lý trật tự đô thị đã tiến hành kiểm tra và có văn bản báo cáo nội dung phản ánh của Ông/Bà. Vui lòng xe...
1
2 3 4 5 6 7 8 9
Trang tiếp theo Trang cuối
  • Tiến về Sài Gòn
  • Tình yêu lá phiếu
  • Ngày hội bầu cử
  • Chung sức chung lòng
  • Ngày vui bầu cử
Tìm kiếm