Vui lòng viết tiếng việt có dấu, tìm nội dung liên quan trước khi gửi câu hỏi để tránh trùng lấp, chọn đúng lĩnh vực để thuận lợi cho việc tìm kiếm. Không hỏi các nội dung liên quan đến quy hoạch.

 
Nội dung tìm:
 
Ngày bắt đầu:
Ngày bắt đầu
Ngày kết thúc:
Ngày bắt đầu
 
Tìm theo:  
Lĩnh vực:  
Tổng số: 22  
Người gửi: Nguyễn thị Nhung Ngày gửi: 05/03/2018
Câu hỏi:
đăng ký thang lương , bảng lương - mã số hồ sơ 1801113963287 số biên nhận 77702201800400175, ngày tiếp nhận 11/1...
Trả lời:
Đối với loại hồ sơ thang lương bảng lương sẽ không có trả kết quả. Tuy nhiên do hiện nay hệ thống phần mềm chưa ...
Người gửi: Nguyễn THị liễu Ngày gửi: 01/03/2018
Câu hỏi:
công ty tôi trước đây là công ty của nhà nước , từ ngày Cổ phần hoá chưa đăng ký thăng bảng lương, nay muốn đăng...
Trả lời:
Ông/Bà có thể sử dung5 dịch vụ công trực tuyến để nộp hồ sơ. Địa chỉ sử dụng dịch vụ https://dichvucong.hochimin...
Người gửi: Lê Thị Kim Loan Ngày gửi: 11/02/2018
Câu hỏi:
Kính chào !Chúng tôi là con Liệt sỹ nhưng không được hưởng chính sách trợ cấp 1 năm 2 lần vào ngày TBLS và tết n...
Trả lời:
Phòng Lao động Thương binh Xã hội đã có văn bản trả lời cho trường hợp của Ông/Bà. Vui lòng xem nội dung trong f...
Người gửi: Trần Thị My My Ngày gửi: 10/02/2018
Câu hỏi:
Chào các anh chị!!1Tôi có một vấn đề thắc mắc như sau mong anh chị tư vấn dùm tôi với. tôi xin chân thành cảm ơn...
Trả lời:
Anh/Chị vui lòng liên hệ phòng Lao động Thương binh và Xã hội quận để trình bày rõ nội dung và được hướng dẫn nh...
Người gửi: Ngày gửi: 03/01/2018
Câu hỏi:
Tôi làm việc tại cọng ty Sáng Trí (274 đường số 1, Bình Trị Đông B) được 2 năm. Tôi không đươc đóng bảo hiểm va ...
Trả lời:
Phòng Lao động Thương binh và Xã hội quận đã có trả lời cho nội dung thắc mắc của Ông/Bà. Vui lòng xem nội dung ...
Người gửi: CHU THỊ NGỌC BÌNH Ngày gửi: 18/12/2017
Câu hỏi:
Kính gửi: Phòng lao động thương binh xã hội quận Bình TânNgày 14/12/2017 tôi có làm hồ sơ đăng ký thang lương, b...
Trả lời:
Hồ sơ của Ông/Bà đã được tiếp nhận và thụ lý. Do một số trên cổng DVC của Thành phố nên chưa cập nhật đúng tình ...
Người gửi: Nguyễn Thị Nga Ngày gửi: 09/11/2017
Câu hỏi:
Kính gửi: Phòng Lao Động Thương Binh Xã Hội Quận Bình Tân.Ngày 07/11/2017 tôi có nộp hồ sơ đăng ký khai trình la...
Trả lời:
Đối với hồ sơ trực tuyến thuộc lĩnh vực Lao động sẽ không trả kết quả. Nếu Ông/bà đã nhận được tin nhắn mã biên ...
Người gửi: Nguyễn Phi Hùng Ngày gửi: 30/10/2017
Câu hỏi:
Đơn Phản ÁnhNội dung phản ánhNguyên phi sau hè nhà tôi giáp ranh với cơ sở sản xuất may và ép keo là quai dép đị...
Trả lời:
Phòng Tài nguyên và Môi trường quận có báo cáo số 6331/BC-TNMT ngày 02 tháng 11 năm 2017 để trả lời nội dung phả...
Người gửi: Trần Yến Xuân Ngày gửi: 25/08/2017
Câu hỏi:
Ngày 9/8/2017 tôi có nộp hồ sơ đăng ký thang bảng lương , người nhận hồ sơ nói đăng ký thang bảng lương sẽ không...
Trả lời:
Anh/chị vui lòng cung cấp thông tin về hồ sơ để Phòng Lao động Thương binh và Xã hội quận kiểm tra.Trân trọng./....
Người gửi: Lê Thị Hồng Hà Ngày gửi: 12/05/2017
Câu hỏi:
Tôi có thấy UBND hướng dẫn thủ tục khai báo tình hình sử dụng lao động 6 tháng định kỳ của doanh nghiệp. Vậy cho...
Trả lời:
Phòng Lao động Thương binh và Xã hội quận đã có văn bản số 1644/LĐTBXH ngày 18/5/2017 để trả lời nội dung câu hỏ...
1
2 3
Trang tiếp theo Trang cuối
  • Tiến về Sài Gòn
  • Tình yêu lá phiếu
  • Ngày hội bầu cử
  • Chung sức chung lòng
  • Ngày vui bầu cử
Tìm kiếm