Vui lòng viết tiếng việt có dấu, tìm nội dung liên quan trước khi gửi câu hỏi để tránh trùng lấp, chọn đúng lĩnh vực để thuận lợi cho việc tìm kiếm. Không hỏi các nội dung liên quan đến quy hoạch.

 
Nội dung tìm:
 
Ngày bắt đầu:
Ngày bắt đầu
Ngày kết thúc:
Ngày bắt đầu
 
Tìm theo:  
Lĩnh vực:  
Tổng số: 493  
Người gửi: Trịnh Xuân Hùng Ngày gửi: 25/04/2018
Câu hỏi:
Sau khi tôi phản ánh về việc số nhà 106 đường số 18 mở cửa hông hẻm 104 .Phòng QLĐT Quận đã kiểm tra chấn chỉnh ...
Trả lời:
Người gửi: Nguyễn Danh Thúy Hằng Ngày gửi: 01/04/2018
Câu hỏi:
E đang có dự tính mua căn nhà số 69/13 đường số 16 khu phố 10 phường Bình hưng hòa A quận Bình tân nhằm mục đích...
Trả lời:
Chào Ông/Bà.Việc cung cấp thông tin tranh chấp, quy hoạch được phòng Quản lý đô thị và phòng TNMT quận trả lời t...
Người gửi: Nguyễn Cường Ngày gửi: 30/03/2018
Câu hỏi:
Xin chào bộ phận quản lý tư pháp và hộ tịch quận Bình Tân,Tôi hiện đang đăng ký thường trú tại tỉnh Đồng Tháp. T...
Trả lời:
Chào Ông/Bà!Trường hợp của Ông/bà đủ điều kiện đăng ký thường trú tại quận Bình Tân. Vui lòng tham khảo quy định...
Người gửi: Nguyễn Văn Giàu Ngày gửi: 29/03/2018
Câu hỏi:
Chào anh, chị !Em và vợ em đều có hộ khẩu ở quê (Em quê Bạc Liêu, vợ em quê Bình Định) lên TP.Hồ Chí Minh làm vi...
Trả lời:
Ông/Bà có thể làm giấy khai sinh cho con tại nơi thường trú hoặc tạm trú. Vui lòng đến UBND phường nơi Ông/Bà đa...
Người gửi: Phạm Văn Long Ngày gửi: 19/03/2018
Câu hỏi:
Kính gởi Phòng Tài Nguyên Môi Trường B.Bình Tân, Tp.HCM.Tôi có 1 lô đất 4x17 nằm trong hẻm 423 Mã Lò...
Trả lời:
Các thông tin về Quy hoạch Ông/Bà vui lòng đến Bộ phận một cửa UBND quận Bình Tân để làm đơn đề nghị cung cấp th...
Người gửi: Phan Thị Bích Hằng Ngày gửi: 15/03/2018
Câu hỏi:
Kính gởi Quản lý đô thị. Đi làm về trên đường TN8 nối dài Phạm Đăng Giảng ngang qua cây cầu mới xây lên rất đẹp ...
Trả lời:
UBND phường Bình Hưng Hòa đã xử lý phản ánh của Ông/Bà trên trang thông tin điện tử của quận. Vui lòng xem kết q...
Người gửi: Vũ Mạnh Hùng Ngày gửi: 13/03/2018
Câu hỏi:
Tôi nhập khẩu quận Bình Tân theo địa chỉ trên vào năm 2013. Tuần vừa rồi tôi có làm giao dịch nhà đất thì họ yêu...
Trả lời:
Ban Biên tập đã nhận được văn bản trả lời thắc mắc của Ông/Bà từ phòng Tư pháp quận. Vui lòng xem nội dung trong...
Người gửi: Phạm Thị Nhị Linh Ngày gửi: 09/03/2018
Câu hỏi:
Tôi đang có dự định xây nhà(Địa chỉ như trên), nhưng không biết nhà xây khu vực này có quy định phải xây bao nhi...
Trả lời:
Kính chào Ông/Bà.- Để biết được diện tích, số tầng được phép xây dựng tại vị Ông/bà đang sinh sống phải làm đơn ...
Người gửi: Nguyễn thị Nhung Ngày gửi: 05/03/2018
Câu hỏi:
đăng ký thang lương , bảng lương - mã số hồ sơ 1801113963287 số biên nhận 77702201800400175, ngày tiếp nhận 11/1...
Trả lời:
Đối với loại hồ sơ thang lương bảng lương sẽ không có trả kết quả. Tuy nhiên do hiện nay hệ thống phần mềm chưa ...
Người gửi: Nguyễn THị liễu Ngày gửi: 01/03/2018
Câu hỏi:
công ty tôi trước đây là công ty của nhà nước , từ ngày Cổ phần hoá chưa đăng ký thăng bảng lương, nay muốn đăng...
Trả lời:
Ông/Bà có thể sử dung5 dịch vụ công trực tuyến để nộp hồ sơ. Địa chỉ sử dụng dịch vụ https://dichvucong.hochimin...
1
2 3 4 5 6 7 8 9
Trang tiếp theo Trang cuối
  • Tiến về Sài Gòn
  • Tình yêu lá phiếu
  • Ngày hội bầu cử
  • Chung sức chung lòng
  • Ngày vui bầu cử
Tìm kiếm